สวิงกิ้ง หาคู่ นัดเย็ด หาเดียว

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
12ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ดู: 366|ตอบกลับ: 36

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 14.15 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

จำนวนผู้ติดตาม

โพสต์ 13-5-2022 21:15 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่เคยอ่าน แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ
ตอนแรก   https://momswg.com/%7Bxxxthread%7D-610703-1-1.html
ตอนที่แล้ว https://xxswg.com/%7Bxxxthread%7D-842259-1-1.html

ต่อจากตอนที่แล้ว

นายมิกซ์ "อ๋อครับ แล้วมีน้ำอะไรขาวๆ ติดที่มุมปากอ่ะครับ"

ขวัญ "...." ขวัญถึงกับแน่นิ่งไปกับคำถามนี้ แย่แล้ว หรือว่านายมิกซ์จะจับได้แล้วว่าขวัญ...

นายมิกซ์ "ฮั่นแน่ แอบไปกินของว่างไม่ชวนกันอีกแล้วใช่ไหมครับ คราวหน้าให้ผมไปกินด้วยสิครับ จะได้ช่วยดูความเรียบร้อยให้ไง"

ขวัญ "นี่เธอใส่ใจพี่ขนาดนี้เลยหรอเนี่ย ขอบใจนะที่คอยดูแลพี่มาตลอด"

นายมิกซ์ "ไม่เป็นไรหรอกครับ เพราะผมชอบ เอ้ย!! เพราะพี่ขวัญคือพี่สะใภ้ที่แสนดีของผมนี่ครับ แค่ช่วยผมใช้หนี้ผมก็ไม่รู้จะตอบแทนบุญคุณยังไงแล้วครับ"

ขวัญ "ไม่เป็นไรหรอก ขอแค่เธอไม่ไปยุ่งกับเรื่องพวกนี้อีกก็พอแล้ว ป้ะ พวกเราไปเข้าห้องเรียนกันได้แล้ว เดี๋ยวจะไม่ทันเวลา"

นายมิกซ์ "ได้ครับอาจารย์พี่ขวัญ"

ขวัญพึ่งนึกขึ้นได้ว่าคลาสนี้นายมิกซ์ก็ต้องเข้าด้วย พอคุยกันเสร็จนายมิกซ์ก็เดินคู่กับขวัญจนมาถึงม้านั่งหน้าห้องเรียน ขวัญก็เดินไปตัวหนีบหัวนมก็สั่นไปสายมุกสองสายก็รูดไปมาขนาบข้างเม็ดแตดไป ขวัญที่ความเสียวสะสมจนเลยจุดน้ำแตกปกติไปแล้วก็ต้องเดินไปหน้าแดงก่ำไป แถมการเดินข้างนายมิกซ์ก็ยิ่งทำให้ขวัญหัวใจเต้นแรงมากขึ้นอีกด้วย

ปกติขวัญจะมานั่งที่นี่ก่อนถึงเวลาห้านาที แต่เมื่อกี้โดนไอ้ลุงภารโรงลากเข้าห้องไปเย็ดปากซะก่อน กลิ่นน้ำควยมันยังติดปากขวัญอยู่เลย จึงทำให้เหลือแค่สองนาทีก่อนถึงเวลาเรียน ตอนนี้จึงมีนักศึกษามานั่งรอหน้าห้องถึงสิบกว่าคน พอเดินไปถึงที่นั่งก็มีนักศึกษาลุกขึ้นแล้วให้ขวัญไปนั่งแทน แต่พอหันไปหานายมิกซ์ก็เห็นแต่ด้านหลังไวๆ เดินเข้าห้องไปแล้ว

นศ.หญิง1+2+3 "สวัสดีค่ะอาจารย์พี่ขวัญ หนูเอาการบ้านมาส่งค่ะ"

ขวัญ "สะ..สวัสดีค่ะ อืมม... ไว้ท้ายคาบก็ได้นะ" ขวัญกล่าวทักทายตอบด้วยอาการหน้าแดงจากความเสียวที่เลยจุดน้ำแตกปกติไปแล้ว ตอนนี้ตัวขวัญเริ่มขนลุกซู่สลับกับตัวสั่นบ้างเล็กน้อย

นศ.หญิง 1 "อาจารย์ใช้แป้งยี่ห้ออะไรคะถึงได้หน้าแดงเป็นธรรมชาติดีจัง"

นศ.หญิง2 "ขนาดหนูใช้ของแบรนด์เนมยังไม่เป็นธรรมชาติเท่าของอาจารย์พี่ขวัญเลยค่ะ"

ขวัญ "ปะ..ป่าว... อะ..อ๋อ.. ยี่ห้ออะไรสักอย่าง ลืมแล้ว พอดีแฟนอาจารย์ซื้อมาจากทางเหนือหน่ะ น่าจะเป็นสินค้าโอท็อบ"

ขวัญก็พยายามหาเรื่องโกหกไป เพราะขวัญทาแค่รองพื้นกับปัดแป้งนิดหน่อย แต่ที่หน้าแดงเพราะว่าขวัญกำลังเสียวจนเลยระดับน้ำแตกปกติไปแล้ว จะไม่ให้เป็นธรรมชาติได้ยังไงล่ะ โดนสั่งห้ามกลั้นน้ำแตกมาทั้งวันแล้วอยู่ดีๆ มาสั่งห้ามน้ำแตกซะงั้น มันทำให้ความเสียวขวัญพุ่งขึ้นเร็วมาก จะน้ำแตกก็แตกไม่ได้ จะครางหรือระบายออกมาสุ่มสี่สุ่มห้าก็ไม่ได้ ขวัญจึงต้องทนทรมานเสียวอยู่อย่างนี้

นศ.ชาย1 "อาจารย์ครับ ส่งการบ้านครับ"

ขวัญ "เอาไว้ท้ายคาบนะ ตอนนี้ได้เวลาเข้าห้องเรียนแล้ว"

นศ.ชาย2 "สวัสดีครับอาจารย์พี่ขวัญ ไปทำอะไรมาถึงได้สวยขึ้นขนาดนี้ครับ"

ขวัญ "เธอก็ปากหวานเหมือนเคยนะเรา เข้าห้องเรียนกันได้แล้ว....."

แล้วขวัญก็เดินพร้อมกับกลุ่มนักศึกษาเข้าห้องเรียนไป ขวัญต้องเดินไปหน้าแดงก่ำไปทั้งอย่างนั้น ตัวหนีบหัวนมก็สั่นไปเม็ดมุกก็รูดขนาบข้างเม็ดแตดไปอีก พอเข้าไปในห้องขวัญก็เดินแยกไปที่โต๊ะพร้อมกับวางเอกสารไว้บนโต๊ะ ส่วนนักศึกษาก็เริ่มทยอยเข้าห้องจนเกือบเต็มแล้ว พอขวัญจัดแจงเอกสารเสร็จขวัญก็เริ่มสวัสดีทักทายนักศึกษา ขวัญก็ถึงกับขนลุกซู่ไปทั้งตัวเมื่อรู้ว่าจะต้องทำการเรียนการสอนด้วยความเสียวที่สะสมไว้มากขนาดนี้ ส่วนนายมิกซ์ก็นั่งอยู่แถวหน้าสุดฝั่งเกือบมุมห้อง

แล้วขวัญก็เริ่มสอนไปเรื่อยๆ เริ่มตั้งแต่เขียนกระดาน ยืนพูดอธิบาย มีชี้ไม้ชี้มือประกอบการอธิบาย แล้วก็เดินกลับมาดูเอกสารที่โต๊ะอีก ขวัญรู้สึกสบายใจมากที่ไม่ต้องโพสต์ท่าตอนยืนอธิบายและก็ไม่ต้องโก่งตูดโชว์ตอนเขียนกระดาน แต่ก็รู้สึกกังวลและตื่นเต้นกับไอ้ตัวหนีบสั่นได้และสายเม็ดมุกที่ช่วยสะสมความเสียวมากขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้ขวัญรู้สึกเสียวกว่าคลาสที่แล้วเป็นอย่างมาก ถ้าเป็นคำสั่งห้ามกลั้นเสียวขวัญก็คงน้ำแตกไปแล้วเป็นสิบรอบ และตอนนี้ความเสียวขวัญได้สะสมจนเกือบถึงจุดแทบขาดใจแล้ว ความเสียวที่สะสมตั้งแต่การเดินจากชั้นหนึ่งมาชั้นสามที่คลาสนี้ รวมถึงโดนลุงภารโรงจับเย็ดแตกปากอีก แถมยังโดนสั่งห้ามน้ำแตกอีก มันทำให้ขวัญเสียวทรมานอย่างมาก ตอนนี้ขวัญก็ได้แต่สอนไปหน้าแดงก่ำไปและต้องกลั้นครางอย่างแรงไปด้วย และขวัญก็พอได้โอกาสตอนหันหลังเขียนกระดานในการครางเบาๆ ออกมาได้บ้าง ก็ลดความอึดอัดไปได้ไม่มากแต่ก็ดีกว่าไม่ทำอะไรเลย แถมไม่รู้ว่าจะมีคนสังเกตุเห็นอาการพิรุธหรือป่าว ขวัญพยายามทำให้แนบเนียนที่สุดแล้วนะเนี่ย ส่วนนายมิกซ์ก็นั่งจ้องขวัญอยู่อย่างนั้นจนขวัญก็เขินนายมิกซ์ไปด้วยอีก นายมิกซ์นั่งมองขวัญไปยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ไปเหมือนที่เคยไปกินข้าวเย็นด้วยกันไม่มีผิด นี่นายมิกซ์มาเรียนหรือมาเดทกันแน่นะ แล้วขวัญก็สอนไปทั้งอย่างนั้นจนถึงการให้ทำแบบฝึกหัด ซึ่งมันก็เป็นอะไรที่ทรมาณเสียวที่ยาวนานเอามากๆ ขวัญทั้งขนลุกทั้งตัวสั่นบ่อยมากขึ้นเรื่อยๆ หวังว่านายมิกซ์จะไม่สงสัยอาการพิรุธของขวัญนะ

ขวัญ "อืมส์ มีใครสงสัยอะไรบ้างไหมคะ"

............

......

..

ขวัญ "ถ้าไม่มี อุ้ยส์... เอ่อ ถ้าไม่มีเดี๋ยวเอาแบบฝึกหัดไปลองทำนะคะ" แย่แล้ว อยู่ดีๆ ตัวหนีบหัวนมก็สั่นแรงขึ้นอีก นี่มันมีระดับการสั่นกี่เบอร์กันนะ

แล้วขวัญก็เดินไปที่กระดานเพื่อเขียนโจษท์ให้นักศึกษาลองทำ แต่ครั้งนี้ตัวหนีบหัวนมสั่นแรงกว่าเดิมมาก ขวัญที่สะสมความเสียวมาตลอดเกือบสองชั่วโมงก็เสียวจนถึงระดับแทบใจขาดไปจนได้ ถ้าไม่โดนสั่งห้ามขวัญคงน้ำแตกคากระดานไวท์บอร์ดแน่ๆ แต่ตอนนี้ขวัญอยากน้ำแตกให้รู้แล้วรู้รอดซะมากกว่า

กว่าจะเขียนแบบทดสอบบนกระดานเสร็จก็เล่นเอาเข่าแทบทรุด หัวนมโดนสั่นแรงมากจนการแอบครางของขวัญแทบไม่ได้ช่วยอะไรเลย แต่ขวัญก็ต้องเก็บอาการทำเป็นใจดีสู้เสือไว้ให้ได้มากที่สุด ตอนนี้ความเสียวของขวัญเริ่มขึ้นสมองแล้ว ทั้งหัวนมที่สั่นแรงขึ้น ทั้งต้องยกแขนขึ้นลงเขียนกระดานอีก ทั้งอยู่ดีๆ ก็รู้สึกแปร้บๆ ที่เม็ดแตดอีก ตอนนี้ขวัญทรมานเสียวเป็นอย่างมากขนลุกแทบจะตลอดเวลา ส่วนนายมิกซ์ก็จ้องมองยิ้มน้อยยิ้มใหญ่อยู่นั่นแหล่ะ แล้วขวัญก็ต้องเริ่มเดินตรวจอีกทั้งๆ อย่างนั้น

การก้าวแต่ละก้าวมันช่างเสียวสะท้านใจจริงๆ ขวัญพยายามกัดฟันเม้มปากเอาไว้แต่ก็ทำให้แนบเนียนให้มากที่สุด ตอนนี้ขวัญคิดอยู่ในใจว่าเมื่อไหร่จะหมดเวลาซะที ตอนนี้ขวัญอยาก
ผู้เข้าชมเนื้อหาถูกซ่อนไว้ คุณจะต้องแสดงความคิดเห็นก่อนจึงจะสามารถมองเห็นเนื้อหาส่วนที่ถูกซ่อนนี้ได้

เสียง "ก็อกๆๆ แกร็ก แอ้ด!!"

ภารโรง1 "ลุงหนอม มีอะไรให้ผมช่วยถือบ้าง... เฮ้ย..."

คุยกับผู้แต่ง

หายไปนานมากครับ พอดีปั่นตอนใหม่ๆ อยู่ครับ ถ้ามีเวลาก็จะทยอยลงอยู่นะครับ แหะๆ (ตอนใหม่แต่งไปไกลมากแล้วนะครับ อยู่ในเวปสายเปย์ อิอิ)
ถ้าหาตอนเก่าๆ ไม่เจอก็เซิร์ทคำว่า worming นะครับ

ขออนุญาตฝากผลงานสำหรับเพื่อนๆ สายเปย์ด้วยนะครับ อิอิ (อย่าลืมตามไปอุดหนุนเพื่อเป็นแรงผลักดันด้วยนะครับ)
https://www.readawrite.com/a/1631cc13f1a6e105d78ad276bbc6917c?preview=1 (MEB member ก็เข้าดูได้นะครับ)
https://fictionlog.co/u/Worming

ตอนต่อไปครับ อิอิ
https://xxswg.com/%7Bxxxthread%7D-842263-1-1.html

โพสต์ 13-5-2022 21:21 |ดูโพสต์ทั้งหมด
จะโดนอะไรอีกติดตามเลย

โพสต์ 13-5-2022 21:46 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจที่แบ่งปัน

โพสต์ 13-5-2022 21:53 |ดูโพสต์ทั้งหมด
จัดไป

โพสต์ 13-5-2022 22:51 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สนุกมากครัย

โพสต์ 13-5-2022 23:02 |ดูโพสต์ทั้งหมด
Wwwwwwwwwwwwwwww

โพสต์ 14-5-2022 06:04 โพสโดยมือถือ |ดูโพสต์ทั้งหมด
สนุกจริง

โพสต์ 14-5-2022 06:59 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับ

โพสต์ 14-5-2022 13:46 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ตามมม

โพสต์ 14-5-2022 17:22 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 14-5-2022 17:32 |ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากอ่านตับ

โพสต์ 14-5-2022 21:59 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับผม

โพสต์ 14-5-2022 22:31 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามครับ

โพสต์ 15-5-2022 00:35 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ

โพสต์ 15-5-2022 01:51 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวดีสนุก

โพสต์ 15-5-2022 02:21 |ดูโพสต์ทั้งหมด
very gooooooooooooood

โพสต์ 15-5-2022 03:58 |ดูโพสต์ทั้งหมด
^_^ ^_^ ^_^

โพสต์ 15-5-2022 04:41 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณ

โพสต์ 15-5-2022 07:43 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนนี้จะโดนอะไรอีกนะ

โพสต์ 15-5-2022 22:01 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 15-5-2022 22:44 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ชอบมาก

โพสต์ 16-5-2022 00:51 |ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ช่างยาวนาน เสียวตายแน่เลยครับคุณครู

โพสต์ 16-5-2022 05:04 |ดูโพสต์ทั้งหมด
เสียวจัง ขอบคุณครับ

โพสต์ 16-5-2022 12:48 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 16-5-2022 13:28 |ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดเสียว

โพสต์ 16-5-2022 23:05 |ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่ชวัญโดนแกล้งตลอดเลย

โพสต์ 17-5-2022 11:00 |ดูโพสต์ทั้งหมด
Ddddddddddddddddddd

โพสต์ 19-5-2022 00:09 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ตามคับ

โพสต์ 19-5-2022 04:04 |ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ

โพสต์ 19-5-2022 04:10 |ดูโพสต์ทั้งหมด
69696969...444...444tttoooddd...6969696969
12ถัดไป
ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

โพสตอบกระทู้มั่วๆ โดนแบน ก่อนโพสคิดดีๆ ..กระทู้แฝงโฆษณา ขายของ ขออนุญาตลบยูเซอร์ออกจากเว็บ

เล่นผ่านมือถือ|หาคู่นอน สวิงกิ้ง หาคู่ นัดเย็ด หาเดียว หาเพื่อนคุย

GMT+7, 23-5-2022 12:25 , สร้างเนื้อหา 0.080395 วินาที, 16 ประมวลผล , Load Balance On.

หาคู่สวิงกิ้ง สวิงกิ้ง อนุญาตให้ใช้งานเฉพาะผู้ที่มีอายุเกิน 18ปีเท่านั้น

การสวิงกิ้งไม่ถือว่าเป็นการค้าประเวณี [เพราะไม่ได้กระทำเพื่อสินจ้าง]